Greeting Card Maker | Poem Art Generator

Free online greeting card maker or poetry art generator. Create free custom printable greeting cards or art from photos and text online. Use PoetrySoup's free online software to make greeting cards from poems, quotes, or your own words. Generate memes, cards, or poetry art for any occasion; weddings, anniversaries, holidays, etc (See examples here). Make a card to show your loved one how special they are to you. Once you make a card, you can email it, download it, or share it with others on your favorite social network site like Facebook. Also, you can create shareable and downloadable cards from poetry on PoetrySoup. Use our poetry search engine to find the perfect poem, and then click the camera icon to create the card or art.



Enter Title (Not Required)

Enter Poem or Quote (Required)

Enter Author Name (Not Required)

Move Text:

Heading Text

       
Color:

Main/Poem Text

       
Color:
Background Position Alignment:
  | 
 

Upload Image: 
 


 
 10mb max file size

Use Internet Image:




Like: https://www.poetrysoup.com/images/ce_Finnaly_home_soare.jpg  
Layout:   
www.poetrysoup.com - Create a card from your words, quote, or poetry
Shoga Atoka Ulaya
Juzi juzi tulikuwa tunakutana Kwenye mishwari tulipitana Hili na lile tuliambiana Menzangu ukaenda majuu Kufika kule ukajiona wewe mungu Uliotuacha huku nyuma ukatufananisha na vyungu Haya yote yalinifanya nihisi uchungu Lakini usijali siku hadi siku Nitarudisha zangu nguvu. Umerudi jana, kimya kimya unaogopa kurogwa Waache kurogwa wenye mahela Urogwe wewe hombolela Kwa maalim ulifika Dua na ubani ukaoshwa Macho ya watu yasije kukudhuru Maana wewe ni kama nuru Kilaupitapo mwanga unazidi kuwaka Shoga hatukuwezi Huko majuu itabidi tufike Hata kama kukifika kama wezi. Leo tumegongana Excuse me ukanitamkia Kiswahili umesahau Barabara zina vumbi sana Watu huwawezi Uswazi umewazidi Sana wamekuwa wakaaidi Maneno wanayo ongea unaona kwako si sahihi Sana sana unawalinganisha na watu wa chini ?Kila ukimaliza kuamkia Mkono wako unaosha na sabuni Maradhi ya uswazi unayaogopa Usije ukarudi ‘kwenu’ na magonjwa ya kuporomoka Kwa majembe na mashoka Unagamba kama mungu kakupa vyema ya kuokoka Shoga umetisha Huko majuu mwenzagu hatusemi Leo kunisalimia unaona tabu Mila za kwetu kwako unaona kavu Kila usimamapo unahesabu hadi tatu Asije mshenzi kukupora ukahisi moyo umekuwa mchafu Maana huku kwetu wezi kweli ni tabu Shoga tangu umerudi kutoka ulaya, hatukuwezi Nakupa miaka kama kumi Umalize katabia kauhuni Umalize ulaya kuwachuna Uje huku tukucheke Maendeleo uliokuwa unayataka yamekupiga teke Aibu unawakataza kwenu wasipayuke Kwakeli wewe mtoto wa kike Kubali yakubalike Nafsi yako ifanye impumzike
Copyright © 2020 SHAMSA SULEIMAN. All Rights Reserved